542 தொகுதிகளிலும் வெற்றி பெறப்போகும் கட்சிகள் இவைதான்!

  கிரிதரன்   | Last Modified : 23 May, 2019 03:09 pm
election2019-all-542-constituency-wise-exit-poll-results

மக்களவைத் தேர்தலுக்கு பிந்தைய பிரத்யேக கருத்துக்கணிப்பு முடிவுகளை நியூஸ்டிஎம் வாசகர்களுக்கு கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை அளித்தோம். அதில் தேசிய, பிராந்திய மற்றும் மாநிலங்கள் அளவில் கட்சிகளின் வெற்றி நிலவரத்தை அறுதியிட்டு கணித்திருந்தோம். 

அதன் தொடர்ச்சியாக, தேசிய அளவில் தேர்தல் நடைபெற்ற 542 தொகுதிகளிலும் எந்தெந்த கட்சிகள் வெற்றி பெறும் என்ற தொகுதிவாரியான கருத்துக்கணிப்புகளை, கடந்த இரண்டு தினங்களாக அளித்து வந்தோம்.

தேர்தல் வாக்கு எண்ணிக்கை நாளை காலை தொடங்கவுள்ளதால், 542 தொகுதிகளின் வெற்றி நிலவர கணிப்பை ஒரே தரவாக (டேட்டா) இங்கு தந்துள்ளோம். நாளை வெளிவரும் தேர்தல் முடிவுகளை, இந்த தரவுடன் வாசகர்கள் ஒப்பிட்டு பார்த்துக் கொள்ளலாம்.

Andhra Pradesh PC name PC type  
       
Constituency  Constituency Name Reserved for  
No. (SC/ST/None)  
18 Araku ST YSR
19 Srikakulam None TDP
20 Vizianagaram None YSR
21 Visakhapatnam None TDP
22 Anakapalli None YSR
23 Kakinada None YSR
24 Amalapuram SC TDP
25 Rajahmundry None TDP
26 Narasapuram None YSR
27 Eluru None TDP
28 Machilipatnam None YSR
29 Vijayawada None YSR
30 Guntur None YSR
31 Narasaraopet None YSR
32 Bapatla SC YSR
33 Ongole None YSR
34 Nandyal None YSR
35 Kurnool None YSR
36 Anantapur None YSR
37 Hindupur None YSR
38 Kadapa None YSR
39 Nellore None YSR
40 Tirupati SC YSR
41 Rajampet None YSR
42 Chittoor SC YSR
       
Arunachal      
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Arunachal West None BJP
2 Arunachal East None BJP
       
Assam       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Karimganj SC BJP
2 Silchar None BJP
3 Autonomous District ST BJP
4 Dhubri None AIDUF
5 Kokrajhar ST INDP
6 Barpeta None AGP
7 Gauhati None BJP
8 Mangaldoi None BJP
9 Tezpur None BJP
10 Nowgong None BJP
11 Kaliabor None INC
12 Jorhat None BJP
13 Dibrugarh None BJP
14 Lakhimpur None BJP
       
Bihar       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Valmiki Nagar None JDU
2 Paschim Champaran None BJP
3 Purvi Champaran None BJP
4 Sheohar None BJP
5 Sitamarhi None LJP
6 Madhubani None BJP
7 Jhanjharpur None JDU
8 Supaul None JDU
9 Araria None RJD
10 Kishanganj None INC
11 Katihar None JDU
12 Purnia None JDU
13 Madhepura None JDU
14 Darbhanga None BJP
15 Muzaffarpur None BJP
16 Vaishali None RJD
17 Gopalganj SC JDU
18 Siwan None JDU
19 Maharajganj None BJP
20 Saran None BJP
21 Hajipur SC RJD
22 Ujiarpur None BJP
23 Samastipur SC INC
24 Begusarai None BJP
25 Khagaria None LJP
26 Bhagalpur None JDU
27 Banka None JDU
28 Munger None JDU
29 Nalanda None JDU
30 Patna Sahib None BJP
31 Pataliputra None BJP
32 Arrah None BJP
33 Buxar None BJP
34 Sasaram SC BJP
35 Karakat None JDU
36 Jahanabad None JDU
37 Aurangabad None BJP
38 Gaya SC HM
39 Nawada None LJP
40 Jamui SC LJP
       
Chhattisgarh       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Sarguja ST BJP
2 Raigarh ST BJP
3 Janjgir SC BJP
4 Korba None INC
5 Bilaspur None INC
6 Rajnandgaon None BJP
7 Durg None INC
8 Raipur None BJP
9 Mahasamund None INC
10 Bastar ST BJP
11 Kanker ST INC
       
Goa       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 North Goa None BJP
2 South Goa None BJP
       
Gujarat        
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Kachchh SC BJP
2 Banaskantha None BJP
3 Patan None BJP
4 Mahesana None BJP
5 Sabarkantha None BJP
6 Gandhinagar None BJP
7 Ahmedabad East None BJP
8 Ahmedabad West SC BJP
9 Surendranagar None BJP
10 Rajkot None BJP
11 Porbandar None BJP
12 Jamnagar None BJP
13 Junagadh None BJP
14 Amreli None BJP
15 Bhavnagar None BJP
16 Anand None BJP
17 Kheda None BJP
18 Panchmahal None BJP
19 Dahod ST BJP
20 Vadodara None BJP
21 Chhota Udaipur ST BJP
22 Bharuch None BJP
23 Bardoli ST BJP
24 Surat None BJP
25 Navsari None BJP
26 Valsad ST BJP
       
Haryana       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Ambala SC BJP
2 Kurukshetra None BJP
3 Sirsa SC INC
4 Hissar None BJP
5 Karnal None BJP
6 Sonipat None BJP
7 Rohtak None INC
8 Bhiwani–Mahendragarh None BJP
9 Gurgaon None BJP
10 Faridabad None BJP
       
Himachal Pradesh      
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Kangra None BJP
2 Mandi None BJP
3 Hamirpur None BJP
4 Shimla SC BJP
       
Jammu and Kashmir      
       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Baramulla None JKNC
2 Srinagar None PDP
3 Anantnag None PDP
4 Ladakh None IND
5 Udhampur None BJP
6 Jammu None BJP
       
Jharkhand      
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Rajmahal ST UPA
2 Dumka ST NDA
3 Godda None UPA
4 Chatra None NDA
5 Kodarma None NDA
6 Giridih None NDA
7 Dhanbad None NDA
8 Ranchi None NDA
9 Jamshedpur None NDA
10 Singhbhum ST NDA
11 Khunti ST UPA
12 Lohardaga ST UPA
13 Palamau SC NDA
14 Hazaribagh None NDA
       
Karnataka      
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Chikkodi None INC
2 Belagavi None BJP
3 Bagalkot None BJP
4 Bijapur SC BJP
5 Kalaburagi SC INC
6 Raichur ST BJP
7 Bidar None BJP
8 Koppal None BJP
9 Bellary ST BJP
10 Haveri None BJP
11 Dharwad None BJP
12 Uttara Kannada None BJP
13 Davanagere None BJP
14 Shimoga None BJP
15 Udupi Chikmagalur None BJP
16 Hassan None JDS
17 Dakshina Kannada None BJP
18 Chitradurga SC INC
19 Tumkur None JDS
20 Mandya None INDP
21 Mysore None BJP
22 Chamarajanagar SC INC
23 Bangalore Rural None INC
24 Bangalore North None BJP
25 Bangalore Central None BJP
26 Bangalore South None BJP
27 Chikballapur None BJP
28 Kolar SC INC
       
Kerala      
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Kasaragod None CPM
2 Kannur None INC
3 Vatakara None INC
4 Wayanad None INC
5 Kozhikode None INC
6 Malappuram None MUL
7 Ponnani None MUL
8 Palakkad None BJP
9 Alathur SC CPM
10 Thrissur None INC
11 Chalakudy None CPM
12 Ernakulam None INC
13 Idukki None INC
14 Kottayam None KECM
15 Alappuzha None INC
16 Mavelikara SC INC
17 Pathanamthitta None BJP
18 Kollam None INC
19 Attingal None INC
20 Thiruvananthapuram None BJP
       
Madhya Pradesh      
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Morena None BJP
2 Bhind SC BJP
3 Gwalior None INC
4 Guna None INC
5 Sagar None BJP
6 Tikamgarh SC BJP
7 Damoh None BJP
8 Khajuraho None BJP
9 Satna None BJP
10 Rewa None BJP
11 Sidhi None INC
12 Shahdol ST BJP
13 Jabalpur None BJP
14 Mandla ST BJP
15 Balaghat None BJP
16 Chhindwara None INC
17 Hoshangabad None BJP
18 Vidisha None BJP
19 Bhopal None BJP
20 Rajgarh None BJP
21 Dewas SC BJP
22 Ujjain SC BJP
23 Mandsaur None INC
24 Ratlam ST INC
25 Dhar ST INC
26 Indore None BJP
27 Khargone ST BJP
28 Khandwa None BJP
29 Betul ST BJP
       
Maharashtra       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Nandurbar ST INC
2 Dhule None BJP
3 Jalgaon None BJP
4 Raver None BJP
5 Buldhana None NCP
6 Akola None BJP
7 Amravati SC SS
8 Wardha None BJP
9 Ramtek SC INC
10 Nagpur None BJP
11 Bhandara–Gondiya None BJP
12 Gadchiroli–Chimur ST BJP
13 Chandrapur None BJP
14 Yavatmal–Washim None SS
15 Hingoli None INC
16 Nanded None INC
17 Parbhani None SS
18 Jalna None BJP
19 Aurangabad None INC
20 Dindori ST BJP
21 Nashik None SS
22 Palghar ST SS
23 Bhiwandi None BJP
24 Kalyan None SS
25 Thane None SS
26 Mumbai North None BJP
27 Mumbai North West None SS
28 Mumbai North East None SS
29 Mumbai North Central None BJP
30 Mumbai South Central None SS
31 Mumbai South None SS
32 Raigad None NCP
33 Maval None NCP
34 Pune None BJP
35 Baramati None BJP
36 Shirur None BJP
37 Ahmednagar None BJP
38 Shirdi SC SS
39 Beed None BJP
40 Osmanabad None INC
41 Latur SC BJP
42 Solapur SC BJP
43 Madha None NCP
44 Sangli None BJP
45 Satara None BJP
46 Ratnagiri–Sindhudurg None INC
47 Kolhapur None NCP
48 Hatkanangle None NCP
       
Manipur       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Inner Manipur None BJP
2 Outer Manipur ST NPF
       
Meghalaya       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Shillong ST INC
2 Tura ST NPP
       
Mizoram       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Mizoram ST MNF
       
Nagaland       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Nagaland None NPF
       
Odisha       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Bargarh None BJP
2 Sundargarh ST BJP
3 Sambalpur None BJD
4 Keonjhar ST BJP
5 Mayurbhanj ST BJP
6 Balasore None BJP
7 Bhadrak SC BJD
8 Jajpur SC BJD
9 Dhenkanal None BJP
10 Bolangir None BJP
11 Kalahandi None BJP
12 Nabarangpur ST BJD
13 Kandhamal None BJP
14 Cuttack None BJD
15 Kendrapara None BJP
16 Jagatsinghpur SC BJD
17 Puri None BJP
18 Bhubaneswar None BJP
19 Aska None BJD
20 Berhampur None BJD
21 Koraput ST BJP
       
Punjab       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Gurdaspur None BJP
2 Amritsar None INC
3 Khadoor Sahib None SAD
4 Jalandhar SC INC
5 Hoshiarpur SC BJP
6 Anandpur Sahib None SAD
7 Ludhiana None INC
8 Fatehgarh Sahib SC INC
9 Faridkot SC SAD
10 Firozpur None SAD
11 Bathinda None SAD
12 Sangrur None INC
13 Patiala None INC
       
Rajasthan      
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Ganganagar SC BJP
2 Bikaner SC BJP
3 Churu None BJP
4 Jhunjhunu None BJP
5 Sikar None BJP
6 Jaipur Rural None BJP
7 Jaipur None BJP
8 Alwar None INC
9 Bharatpur SC BJP
10 Karauli–Dholpur SC BJP
11 Dausa ST BJP
12 Tonk–Sawai Madhopur None INC
13 Ajmer None BJP
14 Nagaur None RLP
15 Pali None BJP
16 Jodhpur None BJP
17 Barmer None BJP
18 Jalore None BJP
19 Udaipur ST BJP
20 Banswara ST BJP
21 Chittorgarh None BJP
22 Rajsamand None BJP
23 Bhilwara None BJP
24 Kota None BJP
25 Jhalawar–Baran None BJP
       
Sikkim       
Constituency  Constituency Reserved for  
No. (SC/ST/None)  
1 Sikkim None SDF
       
Tamil Nadu       
Constituency  Constituency Reserved for  
No. (SC/ST/None)  
1 Thiruvallur SC ADMK
2 Chennai North None DMK
3 Chennai South None ADMK
4 Chennai Central None DMK
5 Sriperumbudur None DMK
6 Kancheepuram SC DMK
7 Arakkonam None DMK
8 Vellore None POSTPONED
9 Krishnagiri None ADMK
10 Dharmapuri None PMK
11 Tiruvannamalai None DMK
12 Arani None INC
13 Villupuram SC PMK
14 Kallakurichi None DMK
15 Salem None ADMK
16 Namakkal None ADMK
17 Erode None DMK
18 Tiruppur None ADMK
19 Nilgiris SC DMK
20 Coimbatore None BJP
21 Pollachi None ADMK
22 Dindigul None DMK
23 Karur None ADMK
24 Tiruchirappalli None INC
25 Perambalur None ADMK
26 Cuddalore None DMK
27 Chidambaram SC DMK
28 Mayiladuturai None DMK
29 Nagapattinam SC CPI
30 Thanjavur None DMK
31 Sivaganga None INC
32 Madurai None ADMK
33 Theni None ADMK
34 Virudhunagar None INC
35 Ramanathapuram None BJP
36 Thoothukudi None DMK
37 Tenkasi SC DMK
38 Tirunelveli None ADMK
39 Kanyakumari None BJP
       
Telangana       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Adilabad ST TRS
2 Peddapalle SC TRS
3 Karimnagar None TRS
4 Nizamabad None TRS
5 Zahirabad None TRS
6 Medak None TRS
7 Malkajgiri None TRS
8 Secunderabad None BJP
9 Hyderabad None AIMIM
10 Chevella None TRS
11 Mahbubnagar None TRS
12 Nagarkurnool SC TRS
13 Nalgonda None TRS
14 Bhongir None TRS
15 Warangal SC TRS
16 Mahabubabad ST INC
17 Khammam None TRS
       
Tripura       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Tripura West None BJP
2 Tripura East ST BJP
       
U.P      
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Saharanpur None INC
2 Kairana None BJP
3 Muzaffarnagar None BJP
4 Bijnor None BSP
5 Nagina SC BSP
6 Moradabad None SP
7 Rampur None BJP
8 Sambhal None SP
9 Amroha None BJP
10 Meerut None BJP
11 Baghpat None RLD
12 Ghaziabad None BJP
13 Gautam Buddha Nagar None BJP
14 Bulandshahr SC BJP
15 Aligarh None BJP
16 Hathras SC BJP
17 Mathura None BJP
18 Agra SC BJP
19 Fatehpur Sikri None BSP
20 Firozabad None SP
21 Mainpuri None SP
22 Etah None BJP
23 Badaun None SP
24 Aonla None BSP
25 Bareilly None BJP
26 Pilibhit None BJP
27 Shahjahanpur SC BSP
28 Kheri None BJP
29 Dhaurahra None BSP
30 Sitapur None BSP
31 Hardoi SC SP
32 Misrikh SC BSP
33 Unnao None BJP
34 Mohanlalganj SC BSP
35 Lucknow None BJP
36 Rae Bareli None INC
37 Amethi None BJP
38 Sultanpur None BSP
39 Pratapgarh None BJP
40 Farrukhabad None BJP
41 Etawah SC SP
42 Kannauj None SP
43 Kanpur Urban None BJP
44 Akbarpur None BJP
45 Jalaun SC BJP
46 Jhansi None BJP
47 Hamirpur None BJP
48 Banda None SP
49 Fatehpur None BJP
50 Kaushambi SC SP
51 Phulpur None BJP
52 Allahabad None BJP
53 Barabanki SC BJP
54 Faizabad None BJP
55 Ambedkar Nagar None BSP
56 Bahraich SC BJP
57 Kaiserganj None BSP
58 Shrawasti None BSP
59 Gonda None BJP
60 Domariyaganj None BJP
61 Basti None BSP
62 Sant Kabir Nagar None BJP
63 Maharajganj None BJP
64 Gorakhpur None BJP
65 Kushi Nagar None BJP
66 Deoria None BJP
67 Bansgaon SC BJP
68 Lalganj SC BSP
69 Azamgarh None SP
70 Ghosi None BSP
71 Salempur None BJP
72 Ballia None BJP
73 Jaunpur None BSP
74 Machhlishahr SC BSP
75 Ghazipur None BJP
76 Chandauli None SP
77 Varanasi None BJP
78 Bhadohi None SP
79 Mirzapur None AD
80 Robertsganj SC AD
       
Uttarakhand       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Tehri Garhwal None BJP
2 Garhwal None BJP
3 Almora SC BJP
4 Nainital–Udhamsingh Nagar None BJP
5 Haridwar None BJP
       
West Bengal      
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Cooch Behar SC BJP
2 Alipurduars ST BJP
3 Jalpaiguri SC TMC
4 Darjeeling None BJP
5 Raiganj None BJP
6 Balurghat None BJP
7 Maldaha Uttar None BJP
8 Maldaha Dakshin None TMC
9 Jangipur None TMC
10 Baharampur None INC
11 Murshidabad None TMC
12 KRISHNA NAGAR None BJP
13 Ranaghat SC BJP
14 Bangaon SC TMC
15 Barrackpur None BJP
16 Dum Dum None BJP
17 Barasat None TMC
18 Basirhat None BJP
19 Jaynagar SC TMC
20 Mathurapur SC TMC
21 Diamond Harbour None TMC
22 Jadavpur None TMC
23 Kolkata Dakshin None TMC
24 Kolkata Uttar None BJP
25 Howrah None BJP
26 Uluberia None TMC
27 Srerampur None TMC
28 Hooghly None BJP
29 Arambag SC TMC
30 Tamluk None TMC
31 Kanthi None TMC
32 Ghatal None BJP
33 Jhargram ST BJP
34 Medinipur None TMC
35 Purulia None BJP
36 Bankura None BJP
37 Bishnupur SC BJP
38 Bardhaman Purba SC TMC
39 Bardhaman–Durgapur None TMC
40 Asansol None BJP
41 Bolpur SC TMC
42 Birbhum None BJP
       
Constituencies in the Union Territories      
Andaman and Nicobar Islands       
       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Andaman and Nicobar Islands None BJP
       
Chandigarh       
       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Chandigarh None BJP
       
Dadra and Nagar Haveli       
       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Dadra and Nagar Haveli ST BJP
       
Daman and Diu       
       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Daman and Diu None BJP
       
Lakshadweep       
       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Lakshadweep ST NCP
       
NCT of Delhi       
       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Chandni Chowk None BJP
2 North East Delhi None BJP
3 East Delhi None BJP
4 New Delhi None BJP
5 North West Delhi SC BJP
6 West Delhi None BJP
7 South Delhi None BJP
       
Puducherry       
       
Constituency  Constituency Reserved for   
No. (SC/ST/None)  
1 Puducherry None AINRC
       


newstm.in

தெறிப்பு செய்திகளுக்கு...

  இங்கே சொடுக்கவும்

எங்களை பின் தொடர

ராசி பலன்கள் / முக்கிய செய்திகளை தினமும் மின்னஞ்சலில் பெற SUBSCRIBE செய்யவும்
Advertisement:
[X] Close